[Báo Vietnamnet] Sinh viên ĐH Công nghiệp Hà Nội vô địch Robocon Việt Nam 2023
Tại vòng chung kết Robocon Việt Nam 2023, đội sinh viên Trường ĐH Công nghiệp đã xuất sắc vượt qua các đội tuyển để giành ngôi vô địch.
Tại vòng chung kết Robocon Việt Nam 2023, đội sinh viên Trường ĐH Công nghiệp đã xuất sắc vượt qua các đội tuyển để giành ngôi vô địch.
Tối 28/5, tại Cung Thể thao tỉnh Nam Định, tám đội tuyển giành quyền vào Tứ kết tại Vòng Chung kết Cuộc thi Sáng tạo Robot Việt Nam năm 2023 (Robocon Việt Nam 2023) đã thi đấu loại trực tiếp để chọn ra đội chiến thắng. Và Đại học Công nghiệp Hà Nội đã được 'xướng tên' ở vị trí cao nhất.
Tối 28.5, tại Cung Thể thao tỉnh Nam Định, trong trận tứ kết tại Vòng chung kết Cuộc thi Sáng tạo Robot Việt Nam năm 2023 (Robocon Việt Nam), đội tuyển Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã xuất sắc giành chức vô địch.
Tại vòng chung kết cuộc thi Sáng tạo Robot Việt Nam – Robocon Việt Nam 2023, Đại học Công nghiệp Hà Nội đã giành chiến thắng trước Chey -Yo chỉ trong 42 giây.
Tối 28/5, tại Cung Thể thao tỉnh Nam Định, 8 đội tuyển giành quyền vào tứ kết tại Vòng chung kết Cuộc thi Sáng tạo Robot Việt Nam năm 2023 (Robocon Việt Nam) đã thi đấu loại trực tiếp để chọn ra đội chiến thắng.
Tại vòng chung kết Robocon Việt Nam 2023, DCN - ĐT 02 đã xuất sắc vượt qua các đội tuyển để giành ngôi vô địch.
Tối 28-5, tại Cung Thể thao tỉnh (thành phố Nam Định), Đài Truyền hình Việt Nam phối hợp với UBND tỉnh Nam Định và Công ty TNHH Thương mại và Dịch vụ Thế giới Chip tổ chức Lễ bế mạc và trao giải cuộc thi Sáng tạo Robot Việt Nam (Robocon Việt Nam) năm 2023.
Ngày 22/4, Đại học Công nghiệp Hà Nội ra mắt ban cố vấn doanh nghiệp cho năm chương trình đào tạo gồm Công nghệ kỹ thuật cơ khí, Công nghệ kỹ thuật ôtô, Khoa học máy tính, Công nghệ kỹ thuật điện tử viễn thông, Công nghệ kỹ thuật điện - điện tử, nhằm cải thiện chương trình đào tạo, hạn chế việc sinh viên ra trường vẫn phải "đào tạo lại".
Sáng 22/4, Trường ĐH Công nghiệp Hà Nội tổ chức Ngày hội việc làm năm 2023 với sự tham gia của 83 đơn vị đối tác và hàng nghìn sinh viên.
(PLVN) - 83 doanh nghiệp có mặt tại Đại học Công nghiệp Hà Nội tham dự Ngày hội việc làm năm 2023 để gặp gỡ gần 10.000 sinh viên.
Ban cố vấn Trường ĐH Công nghiệp Hà Nội được thành lập mục đích rà soát, điều chỉnh nội dung chương trình giúp sinh viên tốt nghiệp tiệm cận với nhu cầu của doanh nghiệp. Thông tin được đưa ra tại Ngày hội việc làm năm 2023 do Trường ĐH Công nghiệp Hà Nội tổ chức.
Bản quyền thuộc về Đại học Công nghiệp Hà Nội