Sáng ngày 11/6, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức Tọa đàm “ChatGPT và Công nghệ AI trong giáo dục đào tạo”. Tọa đàm có sự tham dự của PGS.TS.Phạm Văn Đông – Phó Hiệu trưởng nhà trường cùng chuyên gia công nghệ, nhà nghiên cứu, cán bộ, giảng viên và các bạn sinh viên quan tâm tới chương trình.
Ngày 09/6, Đại học Công nghiệp Hà Nội đã có buổi làm việc với ban chủ nhiệm CT-03 và Lãnh đạo Sở Khoa học và Công nghệ Hà Nội về việc đầu tư cho nghiên cứu khoa học liên ngành, ứng dụng vào thực tiễn góp phần thúc đẩy phát triển kinh tế - xã hội của Thủ đô Hà Nội.
Kính mời viên chức, người lao động, học viên, sinh viên nhà trường đón xem Tọa đàm trực tuyến "Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội: Hiểu đúng ngành - chọn đúng nghề" do Kênh VTV24 Đài Truyền hình Việt Nam thực hiện.
VTV.vn - Trải qua năm học 2022 - 2023 với nhiều kết quả đáng tự hào, trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tiếp tục có nhiều đổi mới tạo sự chuyển biến đột phá về chất lượng đào tạo.
Việc lựa chọn ngành nghề phù hợp với bản thân, với thị trường, với xu hướng phát triển của xã hội luôn là mối quan tâm hàng đầu của các thí sinh và phụ huynh trước ngưỡng cửa đại học.
Tại vòng chung kết Robocon Việt Nam 2023, đội tuyển DCN - ĐT 02 đại diện trường Đại học Công nghiệp Hà Nội đã xuất sắc vượt qua các đối thủ để giành ngôi vô địch.
Ngày 02/06, Trường Đại học Công nghiệp Hà Nội tổ chức hội thảo với chuyên đề "Đại học định hướng đổi mới sáng tạo - Mô hình và tiêu chí đối sánh" thu hút sự tham gia đông đảo của cán bộ, giảng viên Nhà trường.
Ý nghĩa của Ngày hội hiến máu nhân đạo không chỉ dừng ở những giọt máu cho đi, mà là tinh thần tương thân tương ái của cán bộ, giảng viên, sinh viên Đại học Công nghiệp Hà Nội.
Bản quyền thuộc về Đại học Công nghiệp Hà Nội